วันที่ 11 พฤศจิกายน 2565 นายประธาน ทวีผล ผอ.สพม.จบตร พร้อมด้วย นางสาวบุณยกุล หัตถกี รองผอ.สพม.จบตร และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมพิธีเปิดและปิดการแข่งขันกีฬาภายในโรงเรียนศรียานุสรณ์ ประจำปีการศึกษา 2565 โดยมี นายมนต์สิทธิ์ ไพศาลธนวัฒน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดจันทบุรี เป็นประธาน ณ สนามกีฬาโรงเรียนศรียานุสรณ์
![](https://www.sesact.go.th/wp-content/uploads/2022/11/กีฬาสี-รร.ศรียาฯ01.jpg)
![](https://www.sesact.go.th/wp-content/uploads/2022/11/กีฬาสี-รร.ศรียาฯ02.jpg)
![](https://www.sesact.go.th/wp-content/uploads/2022/11/กีฬาสี-รร.ศรียาฯ03.jpg)
![](https://www.sesact.go.th/wp-content/uploads/2022/11/กีฬาสี-รร.ศรียาฯ04.jpg)
สามารถดูภาพทั้งหมดได้ที่ ลิงค์นี้ https://drive.google.com/drive/folders/1kM_xo5mYxExE9dxO_eVsD9VaQMsr2dLs?usp=sharing